| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 543 | 5 | C | 60 | 32 | 28 | M | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 1121 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พจนันต์ คล้ายสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 40 | 60-32-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 1121 | 1 | L | 60 | 31 | 29 | M | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 543 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กานดา ไทพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 47 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | 543 | 5 | C | 60 | 32 | 28 | M | | |
| | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 1121 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุปราณี ห้อมา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 48 การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 61 | 60-21-39 60-11-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | ศุกร์ | 8:00 : 10:00 | 543 | 5 | C | 60 | 31 | 29 | M | | |
| | | ศุกร์ | 10:00 : 12:00 | 1121 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จุฑามาส ศิริอังกูรวาณิช |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 51 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | 1121 | 1 | L | 60 | 32 | 28 | M | | |
| | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จุฑามาส ศิริอังกูรวาณิช |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 55 | 60-32-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | ศุกร์ | 8:00 : 10:00 | 1121 | 1 | L | 80 | 62 | 18 | M | | |
| | | ศุกร์ | 10:00 : 12:00 | 543 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกรินทร์ ตั้งนิธิบุญ |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 29 | 60-60-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | จันทร์ | 14:00 : 16:00 | 543 | 5 | C | 70 | 51 | 19 | M | | |
| | | จันทร์ | 16:00 : 18:00 | 1121 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกรินทร์ ตั้งนิธิบุญ |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 30 ทุกชั้นปี | 60-50-10 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 1122 | 1 | C | 60 | 57 | 3 | M | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 541 | 5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกรินทร์ ตั้งนิธิบุญ |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 31 | 60-57-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | จันทร์ | 8:00 : 10:00 | 1121 | 1 | L | 60 | 36 | 24 | M | | |
| | | จันทร์ | 10:00 : 12:00 | 543 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เสาวนีย์ ปรัชญาเกรียงไกร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ น.ต.สมชาย หอมขำ ร.น. |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 48 | 60-36-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 541 | 5 | L | 60 | 20 | 40 | M | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 1122 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ น.ต.สมชาย หอมขำ ร.น. |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 49 | 60-20-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | อังคาร | 14:00 : 16:00 | 543 | 5 | L | 60 | 28 | 32 | M | | |
| | | อังคาร | 16:00 : 18:00 | 1122 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ น.ต.สมชาย หอมขำ ร.น. |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 54 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | พฤหัสบดี | 14:00 : 16:00 | 543 | 5 | C | 60 | 56 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00 : 18:00 | 1121 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จิรพิพัฒน์ ธัญพงษ์ภัทร |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 20 ทุกชั้นปี | 60-55-5 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | 543 | 5 | C | 60 | 48 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00 : 12:00 | 1121 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จิรพิพัฒน์ ธัญพงษ์ภัทร |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 21 | 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | จันทร์ | 14:00 : 16:00 | 1121 | 1 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00 : 18:00 | 543 | 5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ น.ต.สมชาย หอมขำ ร.น. |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 22 ธุรกิจศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 36 | 60-37-23 60-14-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ศุกร์ | 12:00 : 16:00 | 1141 | 1 | C | 60 | 14 | 46 | W | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 90 ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 90 | 60-5-55 60-9-51 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 06 | | อังคาร | 14:00 : 16:00 | 541 | 5 | C | 60 | 43 | 17 | M | | |
| | | อังคาร | 16:00 : 18:00 | 1121 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ ปสันธนาทร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 05 | 60-43-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | ศุกร์ | 14:00 : 16:00 | 543 | 5 | C | 60 | 39 | 21 | M | | |
| | | ศุกร์ | 16:00 : 18:00 | 1122 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ ปสันธนาทร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 06 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | 1122 | 1 | L | 60 | 52 | 8 | M | | |
| | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 543 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุนทร หลั่นเจริญ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 09 | 60-52-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 14:00 : 16:00 | 1121 | 1 | C | 60 | 46 | 14 | M | | |
| | | อังคาร | 12:00 : 14:00 | 543 | 5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กานดา ไทพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 10 | 60-46-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 16 | | จันทร์ | 8:00 : 10:00 | 543 | 5 | C | 60 | 56 | 4 | M | | |
| | | จันทร์ | 10:00 : 12:00 | 1121 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิชัย สีแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 59 การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 58 คหกรรมศาสตร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 50 | 60-19-41 60-12-48 60-25-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | ศุกร์ | 14:00 : 16:00 | 1122 | 1 | C | 60 | 28 | 32 | M | | |
| | | ศุกร์ | 16:00 : 18:00 | 543 | 5 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐคมณ์ ไพศาลวัสยศ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 62 สารสนเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 19 | 60-19-41 60-9-51 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 18:00 : 22:00 | 279 | 2 | C | 60 | 12 | 48 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เสาวนีย์ ปรัชญาเกรียงไกร อาจารย์วิชัย สีแก้ว |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ56 กลุ่ม 02 | 60-12-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 18:00 : 22:00 | 2153 | 2 | C | 60 | 13 | 47 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกรินทร์ ตั้งนิธิบุญ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ57 กลุ่ม 02 | 60-13-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 40 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุปราณี ห้อมา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ57 กลุ่ม 10 | 60-41-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 18 | 42 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุนทร หลั่นเจริญ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ56 กลุ่ม 14 | 60-17-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 62 | 52 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกรินทร์ ตั้งนิธิบุญ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ58 กลุ่ม 17 | 62-50-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | ไม่มีข้อมูล | 62 | 52 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐคมณ์ ไพศาลวัสยศ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ58 กลุ่ม 18 | 60-52-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | สป9508 | 9 | C | 60 | 49 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พันทิพย์ คูอมรพัฒนะ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 21 การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ58 กลุ่ม 11 | 60-20-40 60-29-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | สป9404 | 9 | C | 60 | 32 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูกิจ คงเปี่ยม |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ58 กลุ่ม 10 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 17 | 60-26-34 60-6-54 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | สป2305 | 2 | C | 60 | 35 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พันทิพย์ คูอมรพัฒนะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ58 กลุ่ม 25 การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 28 | 60-16-44 60-19-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | สป2304 | 2 | C | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เกียรติศักดิ์ จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ58 กลุ่ม 07 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 48 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกรัตน์ สุขะสุคนธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 03 | 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรรณพร จิตรสังวรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 06 | 60-54-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกรินทร์ ตั้งนิธิบุญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 07 | 60-54-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 37 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 21 | 29 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เผชิญ สังข์น้อย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป57 กลุ่ม 02 | 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 28 | 32 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศตวัฒน์ ฐิตวัฒนา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม (เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป56 กลุ่ม 31 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 39 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 43 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พงศ์เทพ ดงอุเทน |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป57 กลุ่ม 10 | 60-43-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 40 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 42 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกรัตน์ สุขะสุคนธ์ อาจารย์ ดร.เสาวนีย์ ปรัชญาเกรียงไกร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป57 กลุ่ม 11 | 60-42-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกรินทร์ ตั้งนิธิบุญ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป57 กลุ่ม 12 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 5 | 1 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เผชิญ สังข์น้อย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป56 กลุ่ม 14 | 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คร.สป103 เรียนร่วม สป57/05 |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 48 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุปราณี ห้อมา อาจารย์ ดร.เสาวนีย์ ปรัชญาเกรียงไกร |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 17 | 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 33 | 27 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิรพงศ์ เนียรมงคล |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 18 | 60-32-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 21 | 39 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กานดา ไทพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป56 กลุ่ม 37 | 60-19-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 38 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 26 | 34 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พันทิพย์ คูอมรพัฒนะ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป56 กลุ่ม 35 | 60-26-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|