| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-49-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 11:00 : 14:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 38 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-38-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-49-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันธนี แผนดี อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-43-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 1142 | 1 | C | 51 | 46 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-45-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-48-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 1147 | 1 | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์หทัยชนก อ่างหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-49-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | จันทร์ | 12:00 : 15:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-45-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ อาจารย์สันธนี แผนดี |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-48-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-50-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 12 | 60-37-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 49 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัฒนา ศรีสุรักษ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 15 | 60-49-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 31 | 29 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์May Hazel B.Hombre |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 16 | 60-32-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 41 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์May Hazel B.Hombre |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 19 | 60-41-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | จันทร์ | 9:00 : 12:00 | สป9404 | 9 | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | Miss Juliedin Atayan |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 60-54-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | สป9510 | 9 | C | 60 | 18 | 42 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประภากมล พลธี |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 60-18-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9209 | 9 | C | 60 | 32 | 28 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 60-32-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9311 | 9 | C | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 60-52-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 36 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 04 | 60-34-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|