| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 269 | 2 | C | 60 | 18 | 42 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรพจน์ แสงอร่ามรุ่งโรจน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 40 | 60-18-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 12:00 : 15:00 | 268 | 2 | C | 60 | 18 | 42 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จุลชาติ ตันเจริญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 51 ทุกชั้นปี | 60-17-43 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 268 | 2 | C | 60 | 28 | 32 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จุลชาติ ตันเจริญ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 52 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 40 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปริตภา รุ่งเรืองกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ58 กลุ่ม 11 | 60-38-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 30 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มงคล เทียมถนอม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ58 กลุ่ม 12 | 60-30-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 5 | 1 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุญชู สงวนความดี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ57 กลุ่ม 19 | 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คร.101 เรียนร่วม พ60/24 |
|
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 70 | 46 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุชีลา ศักดิ์เทวิน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 22 | 70-45-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 75 | 39 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีระวัฒน์ เหลืองอำพล อาจารย์สุชีลา ศักดิ์เทวิน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 23 | 75-5-70 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 75 | 45 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุชีลา ศักดิ์เทวิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 26 | 75-4-71 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | สป9404 | 9 | C | 60 | 20 | 40 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุญชู สงวนความดี |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ58 กลุ่ม 19 | 60-20-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 16 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ ลีลาเกียรติวณิช |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 04 | 40-15-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 30 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สาโรจน์ นราศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 06 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 25 | 35 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริวิวัฒน์ บุษยลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 07 | 60-19-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 42 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณริดา อินฒะสอน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 10 | 60-38-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 24 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปริตภา รุ่งเรืองกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 11 | 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 42 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วัชรพงษ์ กรรณาริก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 14 | 60-41-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จุลชาติ ตันเจริญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 15 | 60-29-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 37 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วัชรพงษ์ กรรณาริก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 16 | 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|