| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 13 | 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 28 | 32 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัญชัย ยิ่งคำนึง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 19 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 24 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดวงดี วิเชียรโหตุ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 20 | 60-24-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 30 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนกวรรณ ทองเกียว อาจารย์ข่ายทอง ชุนหสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 23 | 60-30-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดวงดี วิเชียรโหตุ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 24 | 60-37-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 34 | 26 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 25 | 60-34-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 34 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 05 | 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 26 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 06 | 60-11-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 33 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 04 | 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 55 | 49 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 17 เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 18 | 55-0-55 55-21-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 39 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 17 | 50-39-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 32 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 18 | 50-31-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จันวิภา สุปะกิ่ง อาจารย์ข่ายทอง ชุนหสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 08 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 09 | 60-38-22 60-16-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|