| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 101 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1128 | 1 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธมนวรรณ์ เฟื่องประยูร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 40 | 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 262 | 2 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุชีลา ศักดิ์เทวิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 33 ทุกชั้นปี | 50-38-12 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1137 | 1 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพัฒน์ เขียวประภัสสร |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 36 | 50-31-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | ศุกร์ | 11:00 : 14:00 | 1102 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุชีลา ศักดิ์เทวิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 37 | 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1131 | 1 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพัฒน์ เขียวประภัสสร |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 40 การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 38 | 50-31-19 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 38 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รวมหมู่105 |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยา นามเสาร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 6 ขึ้นไป รุ่น พ56 กลุ่ม 12 | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คร.171 เรียนร่วม สป61/14 |
|
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 36 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัณฑิตา สุขเจริญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 15 | 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 18 | 42 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิสิษฐ์ ศรีอพิชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 17 | 60-16-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิทยา นามเสาร์ อาจารย์ฐิติพัฒน์ สุดจิตต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 14 | 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 7 | 53 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พงษ์พิพัฒน์ ไสยวัง อาจารย์วรพงศ์ โพล้งอยู่ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ58 กลุ่ม 21 | 60-7-53 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรพงศ์ โพล้งอยู่ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ58 กลุ่ม 14 | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปิดกรณีพิเศษคร.234 เรียนร่วมพ60/23(1/61) |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 401 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | สป9308 | 9 | C | 50 | 49 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุญชู สงวนความดี อาจารย์สิริวิวัฒน์ บุษยลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 21 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 14 | 50-19-31 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | ศุกร์ | 9:00 : 12:00 | สป9404 | 9 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริวิวัฒน์ บุษยลักษณ์ อาจารย์บุญชู สงวนความดี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 12 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 403 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9302 | 9 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิสิษฐ์ ศรีอพิชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 15 ทุกชั้นปี | 50-42-8 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 13 | 37 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บัณฑิตา สุขเจริญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 04 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 22 | 28 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพัฒน์ เขียวประภัสสร |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 4 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 09 | 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|