| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 1127 | 1 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชฎากาญจน์ เจริญรบ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 38 ทุกชั้นปี | 50-36-14 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | 1135 | 1 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชฎากาญจน์ เจริญรบ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 41 | 50-47-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1112 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชฎากาญจน์ เจริญรบ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 35 การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 39 ทุกชั้นปี | 50-23-27 50-7-43 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | ศุกร์ | 15:00 : 18:00 | 1137 | 1 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูธร กอดแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 51 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 52 ทุกชั้นปี | 50-11-39 50-16-34 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ58 กลุ่ม 11 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 26 | 34 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ58 กลุ่ม 12 | 60-26-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9206 | 9 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิชาพัทธ์ งามสิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 20 | 50-28-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9209 | 9 | C | 50 | 33 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 26 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 13 | 50-25-25 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 14 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิรปกรณ์ ใจแก้ว |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 04 | 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 31 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิทธิ์ทรรศน์ แก้วสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 06 | 50-31-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 22 | 28 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณพร เจียมโฆสิต อาจารย์สิรปกรณ์ ใจแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 07 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|