| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 33 ทุกชั้นปี | 50-35-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1101 | 1 | C | 52 | 50 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 44 เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 48 การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 49 | 50-28-22 50-11-39 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 36 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 45 ทุกชั้นปี | 50-32-18 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1126 | 1 | C | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 58 | 50-35-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาบันทึกขอเปิดหมู่เรียน |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1102 | 1 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 07 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 05 ทุกชั้นปี | 50-0-50 50-20-30 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1102 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 08 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 06 ทุกชั้นปี | 50-18-32 50-25-25 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 10 | 50-18-32 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 31 | 29 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 17 | 60-7-53 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 13 | 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 24 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศตรัตน์ ทิพย์ผ่อง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 07 | 60-25-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 20 | 60-33-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9306 | 9 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 12 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 14 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 26 ทุกชั้นปี | 50-24-26 50-29-21 50-0-50 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 23 | 27 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 02 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 9 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ข่ายทอง ชุนหสุวรรณ อาจารย์บุษกร สุทธิประภา |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 01 | 30-9-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 38 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดวงดี วิเชียรโหตุ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 17 | 50-36-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 28 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ข่ายทอง ชุนหสุวรรณ อาจารย์กนกวรรณ ทองเกียว |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 18 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|