| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 14 | 50-45-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 16 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 17 ทุกชั้นปี | 50-21-29 50-11-39 16-15-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1123 | 1 | C | 55 | 55 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วงจันทร์ นุ่นคง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 37 การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 18 ทุกชั้นปี | 50-30-20 50-9-41 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 14:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 40 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 44 ทุกชั้นปี | 50-31-19 50-0-50 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1121 | 1 | C | 52 | 50 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรรัตน์ ชัยกฤษฎาการ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 21 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 ทุกชั้นปี วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 | 50-16-34 50-13-37 17-17-0 52-4-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 15:00 | 1111 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรรัตน์ ชัยกฤษฎาการ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 26 ทุกชั้นปี | 50-41-9 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 07 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1124 | 1 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วงจันทร์ นุ่นคง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 03 นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 13 | 50-27-23 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 49 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 04 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 43 | 50-27-23 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 30 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 10 | 60-30-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 36 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 11 | 60-36-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 29 | 31 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิติมา เกตุแก้ว อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 12 | 60-29-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 11 | 49 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 16 | 60-11-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป14-202 | 14- | C | 50 | 32 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 10 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 01 | 50-12-38 50-13-37 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9308 | 9 | C | 50 | 42 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 15 | 50-42-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 23 | 37 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วงจันทร์ นุ่นคง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 03 | 60-19-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|