| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | 542 | 5 | C | 43 | 43 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ น.ต.สมชาย หอมขำ ร.น. อาจารย์สุดารัตน์ ปสันธนาทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 14 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 22 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 25 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 26 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 36 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 43 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 49 ทุกชั้นปี | 40-5-35 40-4-36 40-4-36 40-5-35 40-3-37 40-7-33 40-7-33 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 543 | 5 | C | 40 | 23 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยานี เลื่องสุนทร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 05 | 40-23-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | 543 | 5 | C | 40 | 24 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยานี เลื่องสุนทร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 06 | 40-24-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | 543 | 5 | C | 40 | 21 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ธัญพร ศรีดอกไม้ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 17 | 40-21-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | 40 | 32 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | ว่าที่ร้อยตรีธีรวุฒิ แสวงบุญ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 26 | 40-32-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 542 | 5 | C | 40 | 21 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัครกิตติ์ ไชยธนกุลวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 27 | 40-21-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 542 | 5 | C | 40 | 28 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพพร ระรินทร์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 45 | 42-28-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 12:00 : 16:00 | onlline1 | 1 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัชกร วงษ์คำชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 32SD เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 35SD | 32-21-11 32-11-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะน.ศ.จีน |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | onlline2 | 1 | C | 10 | 10 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ธัญพร ศรีดอกไม้ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 18GX | 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะน.ศ.จีน |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | สป2204 | 2 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐกฤช อัสนี |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 25 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 21 รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 22 | 100-26-74 100-12-88 100-12-88 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | สป9207 | 9 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐกฤช อัสนี |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 26 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 27 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 28 | 100-17-83 100-16-84 100-16-84 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|