| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1138 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 10 การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 51 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 30 ทุกชั้นปี | 50-14-36 50-22-28 50-2-48 50-2-48 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1138 | 1 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุญดี รุ่งเรืองมณีรัตน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 05 การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 35 ทุกชั้นปี | 50-24-26 50-0-50 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 46 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 37 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 38 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 26 ทุกชั้นปี | 50-15-35 50-13-37 50-18-32 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธันยนันท์ ฉัตรธีราโชติ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 07 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 32 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 22 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-13-37 50-9-41 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1131 | 1 | C | 55 | 47 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 36 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 39 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 55 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 06 | 50-5-45 50-12-38 50-4-46 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 146 | | พฤหัสบดี | 14:00 : 19:00 | 1135 | 1 | C | 7 | 5 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | Ms.Nyasha Joyce Hweta |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 46CP | 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะ นศ. CPALL |
|
| 170 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 7104 | 7 | C | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรรถพล ศิริวรรณ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 70WE การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 71WE บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 72WE นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการสื่อสารดิจิทัล) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 73WE | 45-3-42 45-14-31 45-5-40 45-14-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะน.ศ.จีน |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9211 | 9 | C | 46 | 45 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 04 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 05 | 60-0-60 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 50 | 44 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 07 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9211 | 9 | C | 62 | 57 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 31 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 02 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 03 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 21 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 56 | 50-6-44 50-16-34 50-15-35 43-5-38 46-3-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|