| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 15:00 : 18:00 | 1138 | 1 | C | 60 | 48 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประภากมล พลธี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 38 | 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ศุกร์ | 15:00 : 18:00 | 1123 | 1 | C | 60 | 50 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ ภูริวรางกูร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 39 | 60-50-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | 1143 | 1 | C | 60 | 33 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิชญา ติยะรัตนาชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 40 | 60-33-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 1123 | 1 | C | 60 | 44 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิชญา ติยะรัตนาชัย |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 42 | 60-44-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | ศุกร์ | 15:00 : 18:00 | 2154 | 2 | C | 60 | 46 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รพีพัฒน์ โสอินทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 44 | 60-46-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 432 | 4 | C | 60 | 42 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ ภูริวรางกูร |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 45 ทุกชั้นปี | 60-35-25 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 07 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1123 | 1 | C | 60 | 34 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สวรส อำไพเอี่ยมตระกูล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 69 | 60-34-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 18:00 : 21:00 | 256 | 2 | C | 60 | 44 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สวรส อำไพเอี่ยมตระกูล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ56 กลุ่ม 01 | 60-44-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชิญขวัญ โอเนลเลส |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ56 กลุ่ม 11 | 60-36-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 19 | 41 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพียงธิดา เสรีสุทธิกุลชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ56 กลุ่ม 12 | 60-18-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 35 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชยาภรณ์ ท่าตะเคียน |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ56 กลุ่ม 27 | 60-33-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ ปัญญาดิลกพงศ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ56 กลุ่ม 17 | 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คร.284 |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | จันทร์ | 9:00 : 12:00 | สป9408 | 9 | C | 60 | 40 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประภากมล พลธี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 12 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 18 | 60-23-37 60-17-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9306 | 9 | C | 60 | 38 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฏฐ์ชาดา ฉัตรโชติกวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 16 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 17 | 60-32-28 60-6-54 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | สป9505 | 9 | C | 60 | 38 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริพร เชื้อยืนยงค์กุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 19 | 60-38-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9507 | 9 | C | 60 | 33 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประภากมล พลธี |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 22 | 60-33-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 42 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ ปัญญาดิลกพงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป56 กลุ่ม 03 | 60-38-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 36 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชยาภรณ์ ท่าตะเคียน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป56 กลุ่ม 04 | 60-35-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|