| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 264 | 2 | C | 60 | 48 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ ลีลาเกียรติวณิช |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 38 | 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ศุกร์ | 11:00 : 14:00 | 1116 | 1 | C | 60 | 51 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ ลีลาเกียรติวณิช |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 39 | 60-51-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 11:00 : 14:00 | 1106 | 1 | C | 60 | 32 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิชาภา พิมพสุต |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 40 | 60-32-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1111 | 1 | C | 60 | 40 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุชีลา ศักดิ์เทวิน |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 42 | 60-40-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1132 | 1 | C | 60 | 48 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุชีลา ศักดิ์เทวิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 44 | 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1112 | 1 | C | 60 | 34 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มงคล เทียมถนอม |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 45 | 60-34-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พุธ | 12:00 : 15:00 | 266 | 2 | C | 60 | 30 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มงคล เทียมถนอม |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 46 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 48 | 60-9-51 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 441 | 4 | C | 60 | 31 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิชาภา พิมพสุต |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 47 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 18:00 : 21:00 | 256 | 2 | C | 60 | 38 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรพจน์ แสงอร่ามรุ่งโรจน์ อาจารย์กรวิทย์ ต่ายกระทึก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ56 กลุ่ม 01 | 60-36-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9410 | 9 | C | 60 | 23 | 37 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 12 | 60-23-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | สป9304 | 9 | C | 60 | 35 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สาโรจน์ นราศรี |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 18 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 21 | 60-15-45 60-20-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พุธ | 9:00 : 12:00 | สป9202 | 9 | C | 60 | 37 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สาโรจน์ นราศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 19 | 60-37-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9203 | 9 | C | 60 | 33 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สาโรจน์ นราศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 22 | 60-33-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | พุธ | 9:00 : 12:00 | สป9401 | 9 | C | 60 | 35 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 16 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 17 | 60-29-31 60-6-54 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|