| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 1134 | 1 | C | 60 | 24 | 36 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อิสสรหัช โชติกเสถียร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 01 | 60-24-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | 252 | 2 | C | 60 | 15 | 45 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อิสสรหัช โชติกเสถียร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 02 | 60-15-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พุธ | 13:00 : 17:00 | 2126 | 2 | C | 60 | 25 | 35 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อิสสรหัช โชติกเสถียร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 05 | 60-25-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 14:00 : 18:00 | 2128 | 2 | C | 60 | 16 | 44 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อิสสรหัช โชติกเสถียร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 06 | 60-16-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 265 | 2 | C | 60 | 26 | 34 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 09 | 60-26-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 14:00 : 18:00 | 1133 | 1 | C | 60 | 19 | 41 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 10 | 60-19-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 1136 | 1 | C | 60 | 26 | 34 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิธิภัทร บาลศิริ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 11 | 60-26-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | 1107 | 1 | C | 60 | 18 | 42 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิธิภัทร บาลศิริ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 12 | 60-18-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | 2126 | 2 | C | 60 | 27 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ปิยภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 03 | 60-27-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | 2126 | 2 | C | 60 | 24 | 36 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ปิยภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 04 | 60-24-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | 441 | 4 | C | 60 | 24 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กำชัย จำเนียร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 58 กลุ่ม 13 | 60-24-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | สป9209 | 9 | C | 60 | 23 | 37 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.น้ำอ้อย สุขเสนา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ58 กลุ่ม 01 | 60-23-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|