| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 256 | 2 | C | 60 | 27 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ หลาบมาลา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 02 ทุกชั้นปี | 60-23-37 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | 256 | 2 | C | 60 | 46 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนันทา แก้วสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 04 ทุกชั้นปี | 60-45-15 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 14:00 : 18:00 | 1112 | 1 | C | 60 | 33 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดิเรก สุขสุนัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 08 | 60-33-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 646 | 6 | C | 60 | 52 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ หลาบมาลา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 09 | 60-52-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | 431 | 4 | C | 60 | 46 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ หลาบมาลา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 10 | 60-46-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 14:00 : 18:00 | 1138 | 1 | C | 60 | 34 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิธิภัทร บาลศิริ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 11 | 60-34-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | จันทร์ | 14:00 : 18:00 | 276 | 2 | C | 60 | 34 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิธิภัทร บาลศิริ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 12 | 60-34-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | ศุกร์ | 14:00 : 18:00 | 254 | 2 | C | 60 | 28 | 32 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุรชัย ตั้งจิตสมคิด |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 13 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 14:00 : 18:00 | 278 | 2 | C | 60 | 13 | 47 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.นงเยาว์ อุทุมพร |
| | | สำรองให้: | ธุรกิจศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 36 | 60-13-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | 1112 | 1 | C | 60 | 21 | 39 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุรชัย ตั้งจิตสมคิด |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 50 | 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 14:00 : 18:00 | 1103 | 1 | C | 60 | 27 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ หลาบมาลา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 01 | 60-27-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | จันทร์ | 14:00 : 18:00 | 266 | 2 | C | 60 | 46 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนันทา แก้วสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 03 ทุกชั้นปี | 60-40-20 6-6-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | 267 | 2 | C | 60 | 41 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.นงเยาว์ อุทุมพร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 05 | 60-41-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | จันทร์ | 14:00 : 18:00 | 1113 | 1 | C | 60 | 41 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.นงเยาว์ อุทุมพร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 06 ทุกชั้นปี | 60-39-21 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | 1114 | 1 | C | 60 | 26 | 34 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดิเรก สุขสุนัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 07 ทุกชั้นปี | 60-25-35 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | ศุกร์ | 13:00 : 17:00 | สป9208 | 9 | C | 60 | 34 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จอมทัพ ขวัญราช |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 01 | 60-34-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | สป9308 | 9 | C | 60 | 47 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จอมทัพ ขวัญราช |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 02 | 60-47-13 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|