| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00 : 13:00 | 432 | 4 | C | 60 | 27 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทศพร วรรณทอง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 01 | 60-27-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ศุกร์ | 16:00 : 18:00 | 257 | 2 | C | 60 | 29 | 31 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทศพร วรรณทอง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 02 | 60-29-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 15:00 | 432 | 4 | C | 60 | 26 | 34 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทศพร วรรณทอง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 03 | 60-26-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 12:00 : 14:00 | 1121 | 1 | C | 60 | 39 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 04 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 15:00 | 2153 | 2 | C | 60 | 40 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 05 | 60-40-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 1105 | 1 | C | 60 | 36 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 06 | 60-36-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 431 | 4 | C | 60 | 39 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 07 ทุกชั้นปี | 60-38-22 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 12:00 : 14:00 | 431 | 4 | C | 60 | 46 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 08 | 60-46-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 431 | 4 | C | 60 | 44 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 09 | 60-44-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 14:00 | 1114 | 1 | C | 60 | 44 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 13 | 60-44-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 14:00 : 16:00 | 1114 | 1 | C | 60 | 43 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 14 | 60-43-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 16:00 : 18:00 | 1114 | 1 | C | 60 | 42 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 15 | 60-42-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | ศุกร์ | 14:00 : 16:00 | 279 | 2 | C | 60 | 34 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์มณฑา วรรณทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 16 | 60-34-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | ศุกร์ | 10:00 : 12:00 | 252 | 2 | C | 60 | 23 | 37 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์มณฑา วรรณทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 17 | 60-23-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | ศุกร์ | 12:00 : 14:00 | 252 | 2 | C | 60 | 30 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์มณฑา วรรณทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 18 | 60-30-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | 1116 | 1 | C | 60 | 18 | 42 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 19 | 60-18-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | อังคาร | 12:00 : 14:00 | 157 | 1 | C | 60 | 49 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 10 | 60-49-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | อังคาร | 14:00 : 16:00 | 157 | 1 | C | 60 | 43 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 11 | 60-43-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 19 | | อังคาร | 16:00 : 18:00 | 157 | 1 | C | 60 | 48 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 12 | 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | ศุกร์ | 11:00 : 13:00 | 254 | 2 | C | 60 | 14 | 46 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลศักดิ์ วงศ์ศรีแก้ว |
| | | สำรองให้: | ธุรกิจศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 39 | 60-14-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 1121 | 1 | C | 60 | 25 | 35 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 56 กลุ่ม 48 | 60-25-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | ศุกร์ | 8:00 : 10:00 | สป9206 | 9 | C | 60 | 28 | 32 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เผชิญ สังข์น้อย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ56 กลุ่ม 01 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | ศุกร์ | 10:00 : 12:00 | สป9207 | 9 | C | 60 | 22 | 38 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เผชิญ สังข์น้อย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ56 กลุ่ม 02 | 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | สป9307 | 9 | C | 60 | 48 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ดวงใจ รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ56 กลุ่ม 03 | 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|