| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 114 | | พุธ | 13:00 : 16:00 | 1134 | 1 | C | 60 | 56 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทวีศักดิ์ ลินคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 14 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 116 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 1147 | 1 | C | 60 | 49 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ ปัญญาดิลกพงศ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 16 | 60-49-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 14:00 | 1146 | 1 | C | 60 | 45 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Baron Von Spinner อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 17 | 60-45-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 118 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 60 | 33 | 27 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 18 | 60-33-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 120 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1147 | 1 | C | 60 | 56 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 20 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 121 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประฤดา จิตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 21 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 122 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1142 | 1 | C | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 22 | 60-52-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 123 | | พุธ | 12:00 : 15:00 | 1142 | 1 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 23 ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 24 | 60-51-9 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 125 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 60 | 38 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 25 การสร้างสรรค์ศิลปะดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 27 | 60-17-43 60-20-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 126 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1143 | 1 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 26 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 128 | | จันทร์ | 12:00 : 15:00 | 1143 | 1 | C | 64 | 64 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 28 | 60-60-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 129 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 66 | 65 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 29 ทุกชั้นปี | 60-59-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 130 | | พุธ | 12:00 : 15:00 | 1143 | 1 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 30 | 60-55-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 131 | | อังคาร | 14:00 : 17:00 | 441 | 4 | C | 60 | 41 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจนำเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 31 | 60-41-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 132 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 60 | 49 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 32 | 60-49-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 133 | | จันทร์ | 11:00 : 14:00 | 1144 | 1 | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัฒนา ศรีสุรักษ์ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 33 | 70-70-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 135 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1143 | 1 | C | 60 | 47 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 35 | 60-47-13 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 136 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 1143 | 1 | C | 60 | 40 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 36 | 60-40-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 137 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 1108 | 1 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 37 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 59 | 80-63-17 70-7-63 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 140 | | พุธ | 12:00 : 15:00 | 1144 | 1 | C | 70 | 48 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประฤดา จิตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 40 | 60-47-13 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 158 | | ศุกร์ | 12:00 : 15:00 | 1144 | 1 | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพียงธิดา เสรีสุทธิกุลชัย |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 58 | 60-49-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 190 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 1141 | 1 | C | 5 | 5 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 90 | 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 151 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 1137 | 1 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 51 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 54 | 60-28-32 60-27-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 157 | | ศุกร์ | 8:00 : 11:00 | 1146 | 1 | C | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 57 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 52 | 60-46-14 60-17-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 70 | 59 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Pauline Lebeng |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 10 | 60-56-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 0 | 80 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 12 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 19 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 29 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 45 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์May Hazel B.Hombre |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 11 | 60-45-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 77 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์May Hazel B.Hombre |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 18 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 17 | 60-28-32 60-45-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 81 | 81 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Pauline Lebeng |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 21 | 60-60-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 50 | 50 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 22 | 60-50-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 46 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประฤดา จิตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 23 | 60-45-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 26 | | ไม่มีข้อมูล | 75 | 68 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 24 | 60-60-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 27 | | ไม่มีข้อมูล | 70 | 68 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 25 | 60-60-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 28 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 26 | 60-52-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 193 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 06 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 194 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 09 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 195 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 11 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 196 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 13 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 197 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 14 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 198 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 15 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 199 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 18 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 200 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 19 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 405 | | ศุกร์ | 9:00 : 12:00 | สป2307 | 2 | C | 70 | 63 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 05 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 06 ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 09 | 0-0-0 0-0-0 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 407 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | สป2303 | 2 | C | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 07 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 410 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9506 | 9 | C | 65 | 63 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สวรส อำไพเอี่ยมตระกูล |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 10 การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 11 | 60-17-43 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 412 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9304 | 9 | C | 60 | 42 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สวรส อำไพเอี่ยมตระกูล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจนำเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 12 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 13 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 14 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 15 | 60-10-50 60-11-49 60-13-47 60-9-51 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 416 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9412 | 9 | C | 70 | 59 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 16 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 18 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 19 | 60-28-32 60-19-41 60-12-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 421 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9511 | 9 | C | 60 | 29 | 31 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 21 | 60-29-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 201 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 03 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 202 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 04 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 36 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ ภูริวรางกูร |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 03 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 62 | 62 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Amadou Kane |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 07 | 62-53-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 25 | 35 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัญญวัฒน์ ตรีเนตร |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 08 | 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 45 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันธนี แผนดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ ภูริวรางกูร อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 10 | 60-50-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 30 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สันธนี แผนดี อาจารย์Amadou Kane |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 11 | 60-24-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 39 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | Miss Amelita Gotang Supat |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 12 | 60-49-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 30 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 13 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 37 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 14 | 60-49-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 38 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 15 | 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 39 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 26 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์หทัยชนก อ่างหิรัญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 16 | 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 40 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 17 | 50-50-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 39 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 18 | 50-36-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ พันเอก ดร.ประภาส บุญทับ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 19 | 50-47-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|