| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 1125 | 1 | C | 60 | 26 | 34 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 01 ทุกชั้นปี | 60-25-35 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 15:00 | 1126 | 1 | C | 60 | 22 | 38 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 02 | 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พุธ | 13:00 : 15:00 | 1104 | 1 | C | 60 | 44 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 04 | 60-44-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | 253 | 2 | C | 60 | 26 | 34 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 07 ทุกชั้นปี | 60-25-35 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พุธ | 14:00 : 16:00 | 255 | 2 | C | 60 | 32 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เผชิญ สังข์น้อย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 08 | 60-32-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พุธ | 15:00 : 17:00 | 1104 | 1 | C | 60 | 51 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 09 | 60-51-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 1103 | 1 | C | 60 | 43 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 10 | 60-43-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | 441 | 4 | C | 60 | 34 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 11 ทุกชั้นปี | 60-32-28 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 13:00 | 432 | 4 | C | 60 | 33 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 12 | 60-33-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พุธ | 13:00 : 15:00 | 1105 | 1 | C | 60 | 13 | 47 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุธาสินี แสงมุกดา |
| | | สำรองให้: | ธุรกิจศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 36 | 60-13-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | พุธ | 11:00 : 13:00 | 1102 | 1 | C | 60 | 22 | 38 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุธาสินี แสงมุกดา |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 50 ทุกชั้นปี | 60-21-39 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 15:00 | 646 | 6 | C | 60 | 40 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิรุณ รัชตะหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 03 | 60-40-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 441 | 4 | C | 60 | 41 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ปิยภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 05 | 60-41-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | พุธ | 13:00 : 15:00 | 441 | 4 | C | 60 | 39 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรี ปิยภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 06 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | ศุกร์ | 12:00 : 14:00 | 268 | 2 | C | 60 | 24 | 36 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 57 กลุ่ม 13 | 60-24-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | จันทร์ | 10:00 : 12:00 | สป13-204 | 13- | C | 60 | 33 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.น้ำอ้อย สุขเสนา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 01 | 60-33-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | ศุกร์ | 10:00 : 12:00 | สป13-201 | 13- | C | 60 | 46 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.น้ำอ้อย สุขเสนา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ57 กลุ่ม 02 | 60-46-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|