| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | 1141 | 1 | C | 5 | 5 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.อทิตา อมรลักษณานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 90 ทุกชั้นปี | 20-3-17 20-1-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 114 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 264 | 2 | C | 60 | 56 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ลักขณา ทองสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 14 ทุกชั้นปี | 60-50-10 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 115 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 264 | 2 | C | 62 | 62 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 15 ทุกชั้นปี | 60-38-22 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 116 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 276 | 2 | C | 69 | 43 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุขสมาน ยอดแก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 16 ทุกชั้นปี | 60-36-24 24-2-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 117 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 262 | 2 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชิด ศศิภัทรกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 17 ทุกชั้นปี | 60-18-42 42-42-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 118 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 262 | 2 | C | 60 | 54 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กฤษฎา กาญจวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 18 ทุกชั้นปี | 60-19-41 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 121 | | จันทร์ | 12:00 : 15:00 | 264 | 2 | C | 60 | 57 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พจนันท์ สว่างอารมย์ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 21 ทุกชั้นปี | 60-33-27 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 127 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 265 | 2 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ลักขณา ทองสุข |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 27 ทุกชั้นปี | 60-48-12 11-11-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 128 | | จันทร์ | 11:00 : 14:00 | 265 | 2 | C | 64 | 64 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ลักขณา ทองสุข |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 28 ทุกชั้นปี | 60-47-13 17-16-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 129 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 266 | 2 | C | 61 | 58 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ลักขณา ทองสุข |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 29 ทุกชั้นปี | 60-40-20 17-17-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 132 | | จันทร์ | 12:00 : 15:00 | 266 | 2 | C | 66 | 64 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กฤษฎา กาญจวงศ์ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 32 ทุกชั้นปี | 60-48-12 13-13-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 133 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 266 | 2 | C | 71 | 70 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 33 ทุกชั้นปี | 60-59-1 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 134 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 266 | 2 | C | 60 | 58 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พจนันท์ สว่างอารมย์ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 60-51-9 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 135 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 265 | 2 | C | 60 | 57 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปิยพร มิลินทานุช |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 35 ทุกชั้นปี | 60-33-27 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 136 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 265 | 2 | C | 60 | 57 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 36 ทุกชั้นปี | 60-52-8 6-5-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 139 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 263 | 2 | C | 63 | 63 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยรัตน์ กลิ่นสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 39 ทุกชั้นปี | 60-36-24 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 144 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 268 | 2 | C | 60 | 50 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุขสมาน ยอดแก้ว |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 44 ทุกชั้นปี | 60-47-13 5-3-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 145 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 267 | 2 | C | 62 | 61 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์บุษกร ปั้นหุ่น |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 45 ทุกชั้นปี | 60-46-14 14-14-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 146 | | จันทร์ | 11:00 : 14:00 | 267 | 2 | C | 60 | 56 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์บุษกร ปั้นหุ่น |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 46 ทุกชั้นปี | 60-18-42 60-38-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 147 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 267 | 2 | C | 62 | 62 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พรเพ็ญ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 47 ทุกชั้นปี | 60-14-46 60-48-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 101 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 262 | 2 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุมาวรรณ รุยาพร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 01 ทุกชั้นปี | 60-30-30 60-30-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | จันทร์ | 11:00 : 14:00 | 262 | 2 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 02 ทุกชั้นปี | 60-27-33 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 111 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 263 | 2 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พรเพ็ญ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 11 ทุกชั้นปี | 60-32-28 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 12:00 : 15:00 | 263 | 2 | C | 60 | 58 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุมาวรรณ รุยาพร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี | 60-28-32 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 70 | 26 | 44 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วาริด เจริญราษฎร์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 17 ทุกชั้นปี | 70-25-45 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 41 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พจนันท์ สว่างอารมย์ |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 12 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 40 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พรเพ็ญ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 15 | 60-41-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 40 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พจนันท์ สว่างอารมย์ รองศาสตราจารย์ ดร.วาริด เจริญราษฎร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 16 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 43 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กฤติญา ภัคสิริจินดา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 17 | 60-43-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 41 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วาริด เจริญราษฎร์ อาจารย์พจนันท์ สว่างอารมย์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 18 | 60-40-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 26 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รสริน ดิษฐบรรจง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 19 | 60-40-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 27 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 31 | 29 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 20 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 28 | | ไม่มีข้อมูล | 75 | 52 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พรเพ็ญ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 11 | 75-53-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 401 | | จันทร์ | 9:00 : 12:00 | สป2306 | 2 | C | 60 | 47 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 01 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 19 ทุกชั้นปี | 45-1-44 60-3-57 60-9-51 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 02 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปิดสาขา |
|
| 405 | | จันทร์ | 9:00 : 12:00 | สป9511 | 9 | C | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 05 การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 21 ทุกชั้นปี | 60-32-28 60-15-45 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 406 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | สป9512 | 9 | C | 60 | 40 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 06 ทุกชั้นปี | 60-22-38 60-19-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 411 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | สป9412 | 9 | C | 60 | 36 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 11 ทุกชั้นปี | 60-26-34 60-7-53 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 412 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9403 | 9 | C | 60 | 33 | 27 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี | 60-33-27 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 413 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9406 | 9 | C | 60 | 11 | 49 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 13 ทุกชั้นปี | 60-19-41 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 414 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9409 | 9 | C | 60 | 32 | 28 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 14 ทุกชั้นปี | 60-31-29 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 416 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9312 | 9 | C | 60 | 23 | 37 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 16 ทุกชั้นปี | 60-23-37 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 11 | 29 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 01 | 40-10-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 43 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 03 | 60-42-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พรเพ็ญ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 04 | 60-37-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 05 | 60-40-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ลักขณา ทองสุข |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 06 | 40-29-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ลักขณา ทองสุข |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 07 | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|