| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 441 | 4 | C | 60 | 30 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 22 ทุกชั้นปี | 60-29-31 20-1-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1116 | 1 | C | 60 | 50 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุมาวรรณ รุยาพร |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 24 การสร้างสรรค์ศิลปะดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 26 | 22-14-8 14-14-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 268 | 2 | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจนำเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 30 การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 38 ทุกชั้นปี | 30-24-6 21-16-5 9-8-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1118 | 1 | C | 60 | 49 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุขสมาน ยอดแก้ว |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 31 ทุกชั้นปี | 60-48-12 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1103 | 1 | C | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุมาวรรณ รุยาพร |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 37 ทุกชั้นปี | 60-35-25 17-2-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 267 | 2 | C | 60 | 44 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 40 เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 48 ทุกชั้นปี | 60-31-29 60-13-47 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 257 | 2 | C | 60 | 41 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 41 การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 49 ทุกชั้นปี | 60-28-32 60-13-47 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 70 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 2125 | 2 | C | 20 | 17 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย(สำหรับชาวต่างชาติ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 25H | 60-17-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 266 | 2 | C | 60 | 43 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยรัตน์ กลิ่นสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 30-21-9 30-22-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 269 | 2 | C | 61 | 55 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วาริด เจริญราษฎร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 04 | 31-28-3 30-27-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 24 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รสริน ดิษฐบรรจง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 13 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป2204 | 2 | C | 60 | 24 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 04 ทุกชั้นปี | 60-24-36 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9202 | 9 | C | 60 | 49 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจนำเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 07 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 08 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 09 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-12-48 60-17-43 60-10-50 11-10-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9302 | 9 | C | 60 | 45 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 15 ทุกชั้นปี | 60-45-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|