| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1146 | 1 | C | 60 | 57 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 19 ทุกชั้นปี | 49-41-8 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 263 | 2 | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 21 ทุกชั้นปี | 35-25-10 15-10-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 265 | 2 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 27 ทุกชั้นปี | 50-45-5 15-12-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 651 | 6 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชัชนันท์ ยาทิพย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 28 ทุกชั้นปี | 52-43-9 15-10-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1146 | 1 | C | 60 | 53 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 29 ทุกชั้นปี | 44-37-7 5-3-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1108 | 1 | C | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจนำเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 30 ทุกชั้นปี | 30-22-8 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1147 | 1 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 31 ทุกชั้นปี | 56-48-8 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 278 | 2 | C | 60 | 47 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 35 ทุกชั้นปี | 36-33-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1145 | 1 | C | 60 | 42 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 39 ทุกชั้นปี | 37-31-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1107 | 1 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 20 ทุกชั้นปี | 42-36-6 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 10 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1112 | 1 | C | 60 | 56 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 51 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 52 ทุกชั้นปี | 17-13-4 31-25-6 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | อังคาร | 14:00 : 17:00 | 278 | 2 | C | 62 | 62 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สวรส อำไพเอี่ยมตระกูล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 53 | 68-62-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชัชนันท์ ยาทิพย์ |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 12 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 16 | 60-37-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 33 | 27 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรุณวรรณ ชูสังกิจ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 27 | 60-32-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 46 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัฒนา ศรีสุรักษ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 21 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 41 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 22 | 60-41-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 26 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 35 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 23 | 60-35-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 27 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 24 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 28 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรุณวรรณ ชูสังกิจ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 25 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 29 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 40 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 26 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป2405 | 2 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชัชนันท์ ยาทิพย์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 03 ทุกชั้นปี | 60-32-28 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9507 | 9 | C | 60 | 53 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ ภูริวรางกูร |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 05 ทุกชั้นปี | 60-32-28 21-21-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9508 | 9 | C | 60 | 50 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์หทัยชนก อ่างหิรัญ |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 06 ทุกชั้นปี | 60-20-40 35-30-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9202 | 9 | C | 60 | 43 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจนำเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 07 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 08 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 10 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 09 ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-12-48 60-10-50 60-17-43 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9404 | 9 | C | 60 | 41 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ ภูริวรางกูร |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 13 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 16 ทุกชั้นปี | 60-9-51 60-20-40 20-12-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์หทัยชนก อ่างหิรัญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 03 | 60-37-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 04 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 36 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 05 | 60-35-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 31 | 29 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ประชารัตน์ เผ่าบุญเกิด |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 06 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัญญวัฒน์ ตรีเนตร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 08 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 09 | 60-39-21 60-19-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 10 | 60-40-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัญญวัฒน์ ตรีเนตร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 11 | 60-35-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 37 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | พันตรีหญิงเชษฐ์สุภา พะวงผล |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 15 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 38 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 26 | 34 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ประชารัตน์ เผ่าบุญเกิด |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 16 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 39 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 17 เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 18 | 60-23-37 60-24-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|