| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 122 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 625 | 6 | C | 60 | 55 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 22 ทุกชั้นปี | 60-34-26 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 124 | | จันทร์ | 12:00 : 15:00 | 625 | 6 | C | 60 | 34 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 24 ทุกชั้นปี | 60-21-39 60-13-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 126 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 625 | 6 | C | 60 | 58 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | การสร้างสรรค์ศิลปะดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 26 ทุกชั้นปี | 60-14-46 60-44-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 133 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 1118 | 1 | C | 72 | 69 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 33 | 60-59-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 134 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1118 | 1 | C | 66 | 66 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 60-51-9 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 137 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 432 | 4 | C | 60 | 53 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 37 ทุกชั้นปี | 60-43-17 60-10-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 138 | | จันทร์ | 11:00 : 14:00 | 432 | 4 | C | 60 | 38 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 38 ทุกชั้นปี | 60-18-42 60-19-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 140 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 655 | 6 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ประชารัตน์ เผ่าบุญเกิด |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 40 ทุกชั้นปี | 60-37-23 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 148 | | จันทร์ | 11:00 : 14:00 | 651 | 6 | C | 61 | 61 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 48 ทุกชั้นปี | 60-16-44 60-45-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 70 | 25 | 45 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชัชนันท์ ยาทิพย์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 17 | 70-25-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 75 | 52 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธญวรรณ ก๋าคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 11 | 75-53-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 404 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 412 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9403 | 9 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สวรส อำไพเอี่ยมตระกูล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 04 | 60-35-25 60-25-35 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 415 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9306 | 9 | C | 61 | 58 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ ภูริวรางกูร |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 15 ทุกชั้นปี | 60-59-1 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 23 | 37 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์หทัยชนก อ่างหิรัญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 04 | 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|