| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 432 | 4 | C | 60 | 49 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ ลีลาเกียรติวณิช |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 60-46-14 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1118 | 1 | C | 60 | 54 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ ลีลาเกียรติวณิช |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 36 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 40 | 60-23-37 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 12:00 : 15:00 | 651 | 6 | C | 60 | 48 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ ลีลาเกียรติวณิช |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 38 การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 39 | 60-40-20 60-8-52 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1115 | 1 | C | 60 | 53 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูธร กอดแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 41 ทุกชั้นปี | 60-52-8 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุชีลา ศักดิ์เทวิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ57 กลุ่ม 19 | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คร.281 เรียนร่วม พ60/23(3/60) |
|
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 46 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จันทวัลย์ สุ่นสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 21 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 41 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิสิษฐ์ ศรีอพิชัย |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 22 | 60-41-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สาโรจน์ นราศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น อ56 กลุ่ม 19 | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คร.288 เรียนร่วม สป58/06 |
|
| 40 | | ศุกร์ | 9:00 : 12:00 | สป9402 | 9 | C | 60 | 45 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุญชู สงวนความดี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 17 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 20 | 60-17-43 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | สป9407 | 9 | C | 60 | 44 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูธร กอดแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 18 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 14 | 60-13-47 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9308 | 9 | C | 60 | 45 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุญชู สงวนความดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 21 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 26 | 60-19-41 60-26-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 16 | 44 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิชาพัทธ์ งามสิน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป58 กลุ่ม 05 | 60-16-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สาโรจน์ นราศรี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น สป57 กลุ่ม 16 | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คร.สป032 เรียนร่วม สป61/12(2/61) |
|