| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 262 | 2 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยรัตน์ กลิ่นสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 50-33-17 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 262 | 2 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยรัตน์ กลิ่นสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 35 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 04 ทุกชั้นปี | 50-15-35 50-28-22 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 262 | 2 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 51 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 03 ทุกชั้นปี | 50-5-45 50-30-20 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 29 | 31 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กฤติญา ภัคสิริจินดา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 10 | 60-24-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 14 | 46 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.อทิตา อมรลักษณานนท์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 04 | 60-15-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เชิด ศศิภัทรกุล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 12 | 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วาริด เจริญราษฎร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 13 | 60-23-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 14 | 60-27-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กฤติญา ภัคสิริจินดา |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 15 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 26 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 25 | 35 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รสริน ดิษฐบรรจง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 11 | 60-20-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป14-204 | 14- | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 18 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 14 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 17 | 50-15-35 50-11-39 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9309 | 9 | C | 60 | 52 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 18 | 51-51-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 21 | 29 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 02 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|