| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 655 | 6 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วงศกร เพิ่มผล |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 18 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 32 | 50-10-40 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 32 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 256 | 2 | C | 53 | 53 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐชยา อุ่นสกุล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 33 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 43 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 44 ทุกชั้นปี | 50-31-19 50-20-30 50-3-47 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1132 | 1 | C | 54 | 54 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วงศกร เพิ่มผล |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 34 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 35 | 50-40-10 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 43 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 19 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 44 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 15:00 | 646 | 6 | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐชยา อุ่นสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย(สำหรับชาวต่างชาติ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 25H | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 646 | 6 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐชยา อุ่นสกุล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจนำเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 30 นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 13 | 50-19-31 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 432 | 4 | C | 50 | 48 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐชยา อุ่นสกุล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 31 ทุกชั้นปี | 50-41-9 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 06 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 14 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 15 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 67 | 67 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนพล สมพลกรัง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 18 ทุกชั้นปี | 50-50-0 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | ศุกร์ | 9:00 : 12:00 | สป9412 | 9 | C | 56 | 54 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 31 การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 06 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 15 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 25 ทุกชั้นปี เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 36 | 50-14-36 50-0-50 50-7-43 50-1-49 20-19-1 56-10-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9202 | 9 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณพร เจียมโฆสิต |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 08 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 09 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการบิน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-17-33 50-9-41 8-7-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 09 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รวมหมู่ |
|
| 403 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการบิน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 10 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รวมหมู่ |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 25 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 26 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 45 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณพร เจียมโฆสิต |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 03 | 40-35-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วงศกร เพิ่มผล |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 04 | 40-28-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พลัชญ์ธร บุญศิริพลัชกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐชยา อุ่นสกุล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 05 | 40-26-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รุ่งศิริ นุชสุวรรณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐชยา อุ่นสกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 07 | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 40 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณพร เจียมโฆสิต |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 11 | 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 12 | 40-26-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วงศกร เพิ่มผล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 13 | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 37 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รุ่งศิริ นุชสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 14 | 40-21-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|