| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1127 | 1 | C | 59 | 59 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ณัฐพร เพ็ชรเรือง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 26 วิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 27 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 | 50-39-11 50-0-50 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1116 | 1 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิศากร เพ็ญสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 28 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 29 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 40 | 50-26-24 50-0-50 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 14:00 | 1132 | 1 | C | 57 | 57 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ชนิดา จันทร์งาม |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 34 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 35 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 44 | 50-40-10 50-13-37 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 44 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 27 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 655 | 6 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิศากร เพ็ญสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 46 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 47 | 50-32-18 50-4-46 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 28 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 40 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1146 | 1 | C | 50 | 19 | 31 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัณณ์ภัสสร ภัทธภาสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 33 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 655 | 6 | C | 50 | 46 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุนันทา เกตุเหล็ก อาจารย์แสนชัย ลิขิตธีรวุฒิ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 50 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 46 เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 48 การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 49 | 50-11-39 50-12-38 50-11-39 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรียามาลย์ บุญมาก |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 58 | 50-39-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1121 | 1 | C | 50 | 36 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 19 | 50-36-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1121 | 1 | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรียามาลย์ บุญมาก |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย(สำหรับชาวต่างชาติ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 25H | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 15:00 | 625 | 6 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐกาญ ธีรบวรกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 39 | 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 110 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 646 | 6 | C | 52 | 52 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรียามาลย์ บุญมาก |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 20 ทุกชั้นปี | 50-34-16 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 17 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 29 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 625 | 6 | C | 50 | 40 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรียามาลย์ บุญมาก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 12 | 50-28-22 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 12 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 21 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9211 | 9 | C | 83 | 83 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรางคณา กรเลิศวานิช อาจารย์อรนุช สมคะเน |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 10 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 12 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 22 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 28 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 30 บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 16 การจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 23 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 16 | 50-12-38 50-14-36 50-20-30 50-0-50 50-10-40 50-0-50 54-1-53 54-9-45 54-17-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 12 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช สมคะเน |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 18 | 50-50-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 30 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 28 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 26 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 30 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 28 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 22 ชั้นปี 1 | 50-0-50 50-0-50 50-0-50 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 16 การจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 23 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 16 | 50-0-50 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 29 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 28 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 22 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรางคณา กรเลิศวานิช |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 16 | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 24 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พงศ์พินิจ พินิจดำ อาจารย์ปรียามาลย์ บุญมาก อาจารย์ ดร.ชนิดา จันทร์งาม |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 20 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|