| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 101 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 2132 | 2 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณิชชา ชำนิยนต์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 01 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | 2132 | 2 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณิชชา ชำนิยนต์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 02 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 253 | 2 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณรงค์พล เอื้อไพจิตรกุล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 05 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | อังคาร | 14:00 : 16:00 | 252 | 2 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อังคาร | 16:00 : 18:00 | 543 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณรงค์พล เอื้อไพจิตรกุล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 06 | 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 1101 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 07 | 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 14:00 : 16:00 | 541 | 5 | C | 50 | 18 | 32 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00 : 18:00 | 1122 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณรงค์พล เอื้อไพจิตรกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 08 | 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 13:00 : 15:00 | 546 | 5 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | จันทร์ | 15:00 : 17:00 | 1107 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 13 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 401 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | สป13-305 | 13- | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทรงรัฏต์ ชอุ่มดวง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 01 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|