| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 22 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 14:00 : 17:00 | 652 | 6 | C | 53 | 53 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 30 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 31 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 22 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 36 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 51 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 55 ทุกชั้นปี | 50-28-22 50-0-50 50-3-47 50-3-47 50-4-46 50-0-50 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 36 | 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 51 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 276 | 2 | C | 50 | 50 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขวัญใจ ฤทธิ์คำรพ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 44 ทุกชั้นปี | 50-29-21 21-21-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 268 | 2 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขวัญใจ ฤทธิ์คำรพ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 45 ทุกชั้นปี | 50-34-16 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 24 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พงษ์พัชรินทร์ พุธวัฒนะ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 06 | 60-18-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 26 | 34 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 07 | 60-18-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 08 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2205 | 2 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริวรรณ วงศ์พงศ์เกษม |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 09 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 13 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 16 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 38 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 14 | 50-9-41 50-8-42 50-0-50 50-0-50 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 13 | 50-9-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 16 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 38 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินัยธร วิชัยดิษฐ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 17 | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 18 | 40-26-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|