| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 15 | 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 18 | 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 14 | 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 14:00 | 1118 | 1 | C | 82 | 82 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 16 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 17 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 15 การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 18 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 14 | 50-30-20 50-2-48 50-7-43 50-3-47 50-15-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 21 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 22 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 23 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 | 50-0-50 50-0-50 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 22 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 23 | 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 | 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 26 วิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 27 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 | 50-0-50 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 1112 | 1 | C | 64 | 64 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐภรณ์ เสารยะวิเศษ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 28 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 29 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 32 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 37 | 50-26-24 50-0-50 50-7-43 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 30 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 31 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 36 | 50-0-50 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 19 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 32 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 15:00 | 652 | 6 | C | 115 | 115 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 33 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 38 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 39 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 30 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 31 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 36 | 50-31-19 50-6-44 50-16-34 70-28-42 70-0-70 70-10-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 36 | 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 37 | 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 47 | 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1128 | 1 | C | 63 | 62 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุขสมาน ยอดแก้ว |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 48 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 49 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 53 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 50 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 47 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 54 | 50-37-13 50-0-50 50-5-45 50-2-48 50-3-47 50-2-48 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 26 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 50 | 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 27 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 | 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 54 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 | 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 57 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 38 | 40-7-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 58 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 39 | 40-19-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1118 | 1 | C | 91 | 91 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐภรณ์ เสารยะวิเศษ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 19 นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 21 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 22 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 23 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 | 50-36-14 100-18-82 100-6-94 100-13-87 100-17-83 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 253 | 2 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 20 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 43 | 50-34-16 50-9-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1118 | 1 | C | 84 | 84 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 06 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 26 วิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 27 | 50-0-50 50-25-25 50-18-32 50-41-9 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 50 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 01 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 51 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 02 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 52 | | จันทร์ | 11:00 : 14:00 | 432 | 4 | C | 60 | 58 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยรัตน์ กลิ่นสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 10 | 50-28-22 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 53 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 10 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 55 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1135 | 1 | C | 67 | 67 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐภรณ์ เสารยะวิเศษ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 11 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 01 ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 12 | 50-28-22 50-27-23 56-11-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 56 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 12 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 08 | 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1108 | 1 | C | 90 | 90 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 13 ทุกชั้นปี วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 08 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 05 | 50-22-28 7-7-0 50-22-28 50-19-31 100-20-80 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 29 | 31 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วาริด เจริญราษฎร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 01 | 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 02 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 47 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กฤติญา ภัคสิริจินดา |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 03 | 60-38-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รสริน ดิษฐบรรจง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 05 | 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วาริด เจริญราษฎร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 14 | 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 26 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 11 | 49 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 18 | 60-11-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 29 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป2402 | 2 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 04 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 05 การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 06 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 08 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 09 | 50-5-45 50-14-36 50-0-50 50-10-40 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 05 | 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 06 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 08 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 09 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 34 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | สป9503 | 9 | C | 50 | 46 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 10 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 12 | 50-12-38 50-14-36 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 12 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 37 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป13-205 | 13- | C | 50 | 44 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 13 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 15 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 16 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 03 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 34 อุตสาหกรรมบริการ(ร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 35 | 50-15-35 50-7-43 50-3-47 50-6-44 50-8-42 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 38 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 14 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 39 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 15 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 40 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 16 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | จันทร์ | 9:00 : 12:00 | สป9309 | 9 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 17 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 29 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 30 | 50-25-25 50-9-41 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 29 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 30 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9304 | 9 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 31 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 33 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 36 | 50-14-36 50-12-38 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 45 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 32 | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 46 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 33 | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 47 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 36 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 55 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป13-204 | 13- | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 02 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 32 | 50-26-24 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 58 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 34 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 59 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(ร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 35 | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป2405 | 2 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 03 | 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 54 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป13-203 | 13- | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 01 | 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 56 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 03 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 09 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 03 | 40-34-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 04 | 40-28-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 26 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 05 | 40-25-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 31 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 06 | 40-30-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 07 ทุกชั้นปี | 40-40-0 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 08 | 40-33-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 37 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 20 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 01 | 40-19-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|