| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1108 | 1 | C | 40 | 39 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรุณวรรณ ชูสังกิจ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 14 การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 18 | 50-41-9 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1137 | 1 | C | 40 | 32 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 16 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 17 | 50-30-20 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | ศุกร์ | 11:00 : 14:00 | 1144 | 1 | C | 59 | 59 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 11 นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 21 ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 12 | 50-28-22 50-6-44 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 18 | 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 14:00 | 1137 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 19 รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 20 | 50-43-7 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 21 | 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 22 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรุณวรรณ ชูสังกิจ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 23 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 38 | 50-21-29 50-9-41 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 | 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 1144 | 1 | C | 59 | 59 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 26 วิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 27 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 | 50-39-11 50-0-50 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1146 | 1 | C | 40 | 36 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 28 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 29 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 45 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 32 | 50-26-24 50-0-50 50-0-50 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 32 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1108 | 1 | C | 50 | 36 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 33 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 22 | 50-31-19 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1136 | 1 | C | 55 | 53 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 37 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 41 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 43 | 50-29-21 50-0-50 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 41 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 43 | 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 48 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 | 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 49 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 38 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 50 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1108 | 1 | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรุณวรรณ ชูสังกิจ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 39 | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 14:00 : 17:00 | 1147 | 1 | C | 60 | 58 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 10 | 50-28-22 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 10 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 12 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1134 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 01 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 02 | 50-21-29 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1142 | 1 | C | 55 | 54 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 04 | 50-27-23 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 10 | 50-19-31 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 12 | 50-24-26 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 46 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 1146 | 1 | C | 50 | 44 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 46 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 40 | 50-32-18 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 47 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 40 | 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 28 | 32 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Marius Sebastian Rucker |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 01 | 60-20-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 02 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 47 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 03 | 60-38-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 24 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 06 | 60-18-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 19 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป2402 | 2 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 05 การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 06 รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 07 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 08 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 09 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 26 | 50-14-36 50-0-50 50-22-28 50-12-38 50-9-41 55-2-53 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 05 | 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 06 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 07 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 08 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 09 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9503 | 9 | C | 57 | 57 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 10 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 12 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 14 | 50-12-38 50-14-36 50-20-30 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 26 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 27 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 12 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 28 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 14 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 29 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9308 | 9 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 17 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 17 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 40 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 32 | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 33 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 34 | 40-5-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(ร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 35 | 40-3-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 41 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-203 | 13- | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 01 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 32 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 33 | 50-29-21 50-6-44 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-204 | 13- | C | 52 | 50 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 02 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 34 อุตสาหกรรมบริการ(ร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 35 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 23 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 25 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 27 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 28 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 22 | 50-26-24 50-3-47 50-0-50 50-2-48 50-1-49 50-0-50 50-10-40 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 47 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 23 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 48 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 25 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 49 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 27 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 50 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 28 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 51 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 22 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 26 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 05 | 40-25-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 37 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 08 | 40-35-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 39 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 11 | 40-36-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 12 | 40-27-13 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ประชารัตน์ เผ่าบุญเกิด |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 13 | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 14 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 16 | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 37 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฉัตรอรุณ ตันสุน |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 20 | 40-22-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|