| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 08 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 1125 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ ปัญญาดิลกพงศ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 16 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 17 ทุกชั้นปี | 50-30-20 50-2-48 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 30 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 31 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 36 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 44 | 50-27-23 50-0-50 50-10-40 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1147 | 1 | C | 53 | 53 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 34 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 35 | 50-40-10 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 36 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 29 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 44 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1144 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 15 | 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 3 | 47 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 41 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 43 | 50-3-47 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 44 | 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1144 | 1 | C | 54 | 53 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 45 ทุกชั้นปี | 50-34-16 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 46 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 47 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-10-40 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 106 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ ภูริวรางกูร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 08 | 50-22-28 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 14:00 : 17:00 | 1132 | 1 | C | 55 | 54 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ ภูริวรางกูร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 04 | 50-27-23 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 108 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1145 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 06 | 50-20-30 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 109 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1146 | 1 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ ปัญญาดิลกพงศ์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 13 | 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 17 | | ศุกร์ | 9:00 : 12:00 | สป2203 | 2 | C | 50 | 48 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 05 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 13 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 16 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 14 | 50-16-34 50-17-33 50-3-47 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 13 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 19 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 16 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9305 | 9 | C | 60 | 59 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 18 | 50-50-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9407 | 9 | C | 55 | 51 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 17 การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 18 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 21 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 15 | 50-16-34 50-16-34 50-12-38 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 26 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 10 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สวรส อำไพเอี่ยมตระกูล |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 01 | 40-8-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัญญวัฒน์ ตรีเนตร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 19 | 40-29-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|