| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 15 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 23 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 53 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 54 | 50-4-46 50-0-50 50-0-50 3-0-3 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 23 | 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1108 | 1 | C | 90 | 89 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริวรรณ วงศ์พงศ์เกษม |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 48 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 49 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 15 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 23 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 53 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 54 | 69-38-31 50-0-50 69-11-58 69-13-56 69-17-52 69-5-64 69-4-65 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 | 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 14:00 | 253 | 2 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กำชัย จำเนียร |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 18 นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 21 | 50-20-30 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 277 | 2 | C | 50 | 44 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กำชัย จำเนียร |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 41 ทุกชั้นปี | 50-21-29 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 13 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1136 | 1 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 04 | 50-30-20 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 04 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1137 | 1 | C | 60 | 58 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จำรัส ด้วงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 06 | 50-30-20 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 06 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 255 | 2 | C | 53 | 53 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จำรัส ด้วงสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 08 ทุกชั้นปี | 50-22-28 50-19-31 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 05 | 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.นงเยาว์ อุทุมพร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินัยธร วิชัยดิษฐ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 11 | 60-37-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 10 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2207 | 2 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 08 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 36 | 50-13-37 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 40 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 36 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป14-201 | 14- | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ทศพร วรรณทอง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 17 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 19 | 50-16-34 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 402 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป13-307 | 13- | C | 50 | 12 | 38 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์มณฑา วรรณทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 21 | 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 09 | 40-23-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|