| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1126 | 1 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพพร ระรินทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 16 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 17 ทุกชั้นปี | 50-30-20 50-2-48 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | ศุกร์ | 12:00 : 15:00 | 1131 | 1 | C | 59 | 59 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพพร ระรินทร์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 26 วิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 27 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 | 50-39-11 50-0-50 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 2152 | 2 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 33 | 50-31-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1138 | 1 | C | 53 | 53 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 34 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 35 | 50-40-10 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 18 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 01 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 19 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 02 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | ศุกร์ | 8:00 : 11:00 | 655 | 6 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 04 | 50-30-20 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 04 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 44 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพพร ระรินทร์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 13 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 01 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-27-23 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1132 | 1 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 08 ทุกชั้นปี | 50-22-28 50-18-32 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 15:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สรณา อนุสรณ์ทรางกูร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 06 | 50-20-30 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 09 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2404 | 2 | C | 59 | 59 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 05 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 10 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 15 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 04 | 50-16-34 50-12-38 50-14-36 50-7-43 50-6-44 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิทักษ์ ลีนาลาด |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 10 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิทักษ์ ลีนาลาด |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 15 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9303 | 9 | C | 60 | 57 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 18 | 50-50-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 03 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 20 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ยอดเรือน สุตะพรหม |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 01 | 40-19-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|