| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1108 | 1 | C | 57 | 57 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 18 ทุกชั้นปี | 50-10-40 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 47 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1132 | 1 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพพร ระรินทร์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 39 | 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 102 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 652 | 6 | C | 56 | 55 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สรณา อนุสรณ์ทรางกูร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 04 ทุกชั้นปี | 50-27-23 50-27-23 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 32 | 28 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพพร ระรินทร์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 17 | 60-30-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 06 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9307 | 9 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 16 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 04 | 50-17-33 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 50 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิทักษ์ ลีนาลาด อาจารย์นพพร ระรินทร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 17 เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 18 | 60-3-57 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|