| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 21 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1145 | 1 | C | 68 | 68 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมลณัฐ สนั่นศิลป์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 30 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 31 นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 21 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 32 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 36 | 50-28-22 50-0-50 50-18-32 50-10-40 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 32 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 36 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 90 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | 1141 | 1 | C | 10 | 3 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมลณัฐ สนั่นศิลป์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 90 ทุกชั้นปี | 10-3-7 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 268 | 2 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศิลป์ชัย ลีลิตธรรม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 14 | 50-45-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1133 | 1 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนารัตน์ อนุวัฒน์ปรีชา |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 35 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ยุทธศักดิ์ ดีอร่าม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 48 การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 49 | 50-11-39 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 104 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 278 | 2 | C | 50 | 49 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมลณัฐ สนั่นศิลป์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 10 | 50-25-25 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 24 | 36 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วาสนา เชยเชิงวิทย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนารัตน์ อนุวัฒน์ปรีชา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 19 | 60-23-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัชธภาพิมพ์ ภัทรานุรักษ์กุล อาจารย์ศิลป์ชัย ลีลิตธรรม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 20 | 60-22-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 13 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | สป9302 | 9 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ยุทธศักดิ์ ดีอร่าม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 13 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 14 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 16 | 50-15-35 50-11-39 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 14 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 16 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9211 | 9 | C | 62 | 61 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รุ่งรัตน์ ธนบดีธาดา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 01 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 13 การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 18 ทุกชั้นปี | 50-8-42 50-8-42 50-16-34 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 13 | 37 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วาสนา เชยเชิงวิทย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนารัตน์ อนุวัฒน์ปรีชา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 04 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 31 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ยุทธศักดิ์ ดีอร่าม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 04 | 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 30 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รุ่งรัตน์ ธนบดีธาดา อาจารย์อรรถชัย วงศ์อุดมมงคล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 05 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 20 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนารัตน์ อนุวัฒน์ปรีชา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 06 | 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|