| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 9:00 : 12:00 | 1138 | 1 | C | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลือเดช ปิตุพงศ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 39 | 40-35-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 11:00 : 14:00 | 652 | 6 | C | 50 | 42 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัญชัย ยิ่งคำนึง อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 38 การจัดการชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 18 ทุกชั้นปี | 50-13-37 50-3-47 6-5-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 90 | | ไม่มีข้อมูล | 10 | 0 | 10 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 90 ทุกชั้นปี | 10-0-10 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาทำเรื่องปป.แผนการเรียน |
|
| 101 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1101 | 1 | C | 51 | 49 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 37 ทุกชั้นปี | 50-29-21 20-20-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1122 | 1 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 39 ทุกชั้นปี | 50-27-23 11-10-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1121 | 1 | C | 57 | 57 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 40 ทุกชั้นปี | 50-31-19 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 104 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1102 | 1 | C | 50 | 50 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 01 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 02 ทุกชั้นปี | 50-21-29 50-24-26 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัญชัย ยิ่งคำนึง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี | 50-24-26 50-21-29 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จันวิภา สุปะกิ่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดวงดี วิเชียรโหตุ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 02 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 47 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 03 | 60-38-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 28 | 32 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศตรัตน์ ทิพย์ผ่อง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 16 | 60-26-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 42 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9306 | 9 | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลือเดช ปิตุพงศ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 32 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 33 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 34 อุตสาหกรรมบริการ(ร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 35 ทุกชั้นปี | 40-6-34 40-12-28 40-8-32 40-3-37 6-6-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 33 | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 34 | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 45 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(ร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 35 | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9302 | 9 | C | 60 | 52 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 15 ทุกชั้นปี | 50-42-8 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9307 | 9 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 16 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 21 | 50-17-33 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 45 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กนกวรรณ ทองเกียว ผู้ช่วยศาสตราจารย์จันวิภา สุปะกิ่ง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 03 | 40-35-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุษกร สุทธิประภา |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 03 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 13 ทุกชั้นปี | 40-40-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุษกร สุทธิประภา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 14 | 40-22-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|