| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 3 | 3 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุปราณี ห้อมา |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 18 | 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คร.186 |
|
| 08 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 15 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 14:00 : 16:00 | 543 | 5 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00 : 18:00 | 1114 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เสาวนีย์ ปรัชญาเกรียงไกร |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 21 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 50 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 53 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 54 ทุกชั้นปี | 50-18-32 50-4-46 50-9-41 5-5-0 5-4-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | 541 | 5 | C | 43 | 43 | 0 | M | | |
| | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 652 | 6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐคมณ์ ไพศาลวัสยศ อาจารย์เอกรัตน์ สุขะสุคนธ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 28 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 29 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 40 ทุกชั้นปี | 50-26-24 50-0-50 50-11-39 8-6-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 50 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 51 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 33 | | ศุกร์ | 13:00 : 17:00 | 533 | 5 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรรณพร จิตรสังวรณ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 46 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 15 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 41 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 44 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 45 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 51 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 47 | 50-32-18 50-11-39 50-4-46 50-3-47 50-0-50 50-7-43 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 40 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | 1121 | 1 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จุฑามาส ศิริอังกูรวาณิช |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 16 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 1121 | 1 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุปราณี ห้อมา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 17 การจัดการชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 18 | 50-14-36 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | อังคาร | 14:00 : 16:00 | 1122 | 1 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อังคาร | 16:00 : 18:00 | 541 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐคมณ์ ไพศาลวัสยศ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 22 การสร้างสรรค์ศิลปะดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 26 | 50-24-26 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | อังคาร | 12:00 : 16:00 | 541 | 5 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จุฑามาส ศิริอังกูรวาณิช |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 33 | 50-38-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 105 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | 541 | 5 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00 : 12:00 | 1121 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรรณพร จิตรสังวรณ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 01 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 02 | 50-21-29 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | 533 | 5 | C | 55 | 54 | 1 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00 : 12:00 | 533 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีสวคนธ์ แดงสอาด |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 04 | 55-27-28 55-27-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 107 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 541 | 5 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 1121 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐคมณ์ ไพศาลวัสยศ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 06 | 50-20-30 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | 533 | 5 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุปราณี ห้อมา อาจารย์วรรณพร จิตรสังวรณ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 12 | 50-24-26 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 41 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 44 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 109 | | อังคาร | 13:00 : 15:00 | 535 | 5 | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อังคาร | 15:00 : 17:00 | 535 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีสวคนธ์ แดงสอาด |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 52 | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 32 | 28 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พจนันต์ คล้ายสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 10 | 60-30-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 30 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประไพ ศรีดามา |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 12 | 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 12 | 48 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรรณพร จิตรสังวรณ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 16 | 60-12-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรรณพร จิตรสังวรณ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 11 | 60-37-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 18 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | สป9409 | 9 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูกิจ คงเปี่ยม |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 12 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 29 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 30 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 23 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 26 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 27 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 28 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 22 | 50-19-31 50-9-41 50-0-50 50-2-48 50-2-48 50-0-50 50-10-40 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 19 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 29 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 30 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | สป2404 | 2 | C | 55 | 53 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พันทิพย์ คูอมรพัฒนะ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 04 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 19 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 05 | 50-16-34 50-22-28 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | สป9404 | 9 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูกิจ คงเปี่ยม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี | 50-25-25 25-15-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 34 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 23 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 35 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 26 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 36 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 27 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 37 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 28 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 38 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 22 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 23 | 27 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประไพ ศรีดามา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 03 | 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.นิภาภรณ์ คำเจริญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 04 | 40-28-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิระพงศ์ ฉันทพจน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 07 ทุกชั้นปี | 40-40-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 33 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 40 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ น.ต.สมชาย หอมขำ ร.น. |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น สป61 กลุ่ม 11 | 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|