| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 06 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 | 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 653 - 654 | 6 | C | 60 | 60 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์เกษม ช่วยพนัง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 26 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 25 วิทยุโทรทัศน์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 27 | 50-40-10 50-6-44 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 14:00 : 18:00 | 655 | 6 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์เกษม ช่วยพนัง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 37 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 47 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 51 | 50-29-21 50-1-49 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 47 | 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 51 | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 90 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | 1141 | 1 | C | 10 | 5 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.นิรอมลี มะกาเจ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 90 ทุกชั้นปี | 10-3-7 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 1152 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เกษม สุขสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 25 ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 22 ทุกชั้นปี | 50-5-45 50-24-26 14-14-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | อังคาร | 14:00 : 18:00 | 1152 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 16 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 17 ทุกชั้นปี | 50-24-26 50-14-36 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 655 | 6 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 35 ทุกชั้นปี | 50-25-25 12-7-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 19 | | พฤหัสบดี | 14:00 : 18:00 | 1152 | 1 | C | 60 | 58 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 06 | 60-30-30 60-27-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | อังคาร | 14:00 : 18:00 | 653 - 654 | 6 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เกษม สุขสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 10 | 50-19-31 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 11 | 60-37-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 30 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 12 | 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 27 | 33 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร อาจารย์เกษม สุขสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 15 | 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 14 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | สป9503 | 9 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อภิชัย มุสิกทอง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 10 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-6-44 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 11 | 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 17 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | สป2404 | 2 | C | 52 | 50 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อิสสรหัช โชติกเสถียร |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 04 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 13 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 17 | 50-17-33 50-8-42 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 30 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 24 | 26 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร อาจารย์เกษม สุขสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น สป59 กลุ่ม 02 | 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 31 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 36 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จักรา นันทวิสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 15 | 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 32 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 16 | 34 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อภิชัย มุสิกทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น สป60 กลุ่ม 16 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|