| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 101 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 15:00 | 1121 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรรัตน์ ชัยกฤษฎาการ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 36 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจนำเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 30 | 50-22-28 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย(สำหรับชาวต่างชาติ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 25H ทุกชั้นปี | 50-17-33 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 15:00 | 1117 | 1 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 27 | 50-39-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง อาจารย์อาทิตยา รักดี |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 28 | 50-32-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | อังคาร | 12:00 : 15:00 | 1145 | 1 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง อาจารย์อาทิตยา รักดี |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 29 ทุกชั้นปี | 50-32-18 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 15:00 | 1104 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อาทิตยา รักดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 31 | 50-41-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 107 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1104 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วงจันทร์ นุ่นคง |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 32 | 50-43-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 108 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1105 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วงจันทร์ นุ่นคง |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 34 | 50-41-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1125 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรรัตน์ ชัยกฤษฎาการ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 41 เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 48 | 50-21-29 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1105 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง อาจารย์อาทิตยา รักดี |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 38 ทุกชั้นปี | 50-11-39 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 41 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | จันทร์ | 15:00 : 18:00 | 1105 | 1 | C | 50 | 48 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิติมา เกตุแก้ว |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 46 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 45 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 41 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 47 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 53 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 54 | 50-32-18 50-0-50 50-4-46 50-2-48 5-5-0 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 36 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ อาจารย์วงจันทร์ นุ่นคง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 15 | 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 401 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9205 | 9 | C | 60 | 58 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 18 บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 11 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 17 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 04 | 50-13-37 50-25-25 50-15-35 55-5-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9205 | 9 | C | 55 | 50 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 05 การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 06 ทุกชั้นปี | 50-28-22 50-15-35 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 403 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9202 | 9 | C | 50 | 48 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 08 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 09 อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการบิน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 10 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 36 | 50-12-38 50-17-33 50-9-41 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 23 | | จันทร์ | 9:00 : 12:00 | สป9409 | 9 | C | 50 | 15 | 35 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 23 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 28 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 27 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 26 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 25 | 50-2-48 50-10-40 50-0-50 50-2-48 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 27 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 28 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|