| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 08 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1126 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกรียง กิจบำรุงรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 19 รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 20 | 50-43-7 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 14:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 48 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 49 | 50-37-13 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1137 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัญชัย ยิ่งคำนึง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 54 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 53 ทุกชั้นปี | 50-1-49 50-5-45 6-5-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1117 | 1 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัญชัย ยิ่งคำนึง อาจารย์รัชนัย ไข่แก้ว |
| | | สำรองให้: | การสร้างสรรค์ศิลปะดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 27 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 24 ทุกชั้นปี | 50-11-39 50-5-45 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 14:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์รัชนัย ไข่แก้ว |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 37 การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 59 ทุกชั้นปี | 50-0-50 50-12-38 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 15:00 : 18:00 | 1104 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 21 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 47 | 50-22-28 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 14:00 | 1105 | 1 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชยาภา ดารายน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 33 | 50-38-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคพิเศษ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศศิอาภา บุญคง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 13 | 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 15 | 45 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไกรรัช เทศมี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 04 | 60-12-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 14 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป2301 | 2 | C | 51 | 51 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกรียง กิจบำรุงรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 07 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 37 ทุกชั้นปี | 50-21-29 50-0-50 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 40 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 37 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9408 | 9 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกรียง กิจบำรุงรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 19 การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี | 50-8-42 50-25-25 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|