| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 49 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 15 การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 28 ทุกชั้นปี | 50-11-39 50-7-43 50-22-28 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 47 คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 48 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 50 ทุกชั้นปี | 50-2-48 50-28-22 50-4-46 11-11-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.หลุยส์ อัมสุทธิ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 53 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 54 นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 13 บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 40 ทุกชั้นปี | 50-4-46 50-3-47 50-1-49 50-12-38 50-9-41 14-14-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 132 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1128 | 1 | C | 50 | 48 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 32 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 50-17-33 50-17-33 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 134 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 34 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่132 |
|
| 136 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1127 | 1 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 36 ทุกชั้นปี | 50-19-31 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 137 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 138 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 38 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 143 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 0 | 1 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 43 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 08 ทุกชั้นปี | 50-22-28 50-19-31 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1142 | 1 | C | 57 | 57 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 04 | 50-30-20 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 56 | 56 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 06 ทุกชั้นปี | 50-28-22 50-27-23 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 6 | 6 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 10 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปิดกรณีพิเศษ คร.สป149,250 เรียนร่วม สป61/03(3/61) |
|
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป13-301 | 13- | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 13 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป13-302 | 13- | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 14 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2203 | 2 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 13 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 418 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 21 | 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 419 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 26 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 420 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 27 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 421 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9205 | 9 | C | 60 | 39 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 07 ทุกชั้นปี | 3-3-0 4-3-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 422 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 12 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 01 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-25-25 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 441 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9311 | 9 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 29 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 02 | 50-3-47 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|