| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 49 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 14 ทุกชั้นปี | 50-44-6 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 34 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 35 ทุกชั้นปี | 50-36-14 50-0-50 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 50 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 37 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 01 ทุกชั้นปี | 50-24-26 50-23-27 5-3-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 124 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 24 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมุ่125 |
|
| 125 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1128 | 1 | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 25 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 24 | 50-28-22 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 143 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 43 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 155 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปัทมา เหล่านิพนธ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-16-34 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 28 | 28 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ข่ายทอง ชุนหสุวรรณ อาจารย์กนกวรรณ ทองเกียว |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 12 | 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปิดกรณพิเศษ คร.สป155 เรียนร่วม สป61/04(3/61) |
|
| 40 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-302 | 13- | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 14 | 60-39-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป13-205 | 13- | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 24 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9308 | 9 | C | 50 | 50 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 25 | 60-4-56 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 410 | | จันทร์ | 9:00 : 12:00 | สป9309 | 9 | C | 30 | 23 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ59 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 24-24-0 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 411 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 01 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 02 | 50-7-43 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปลี่ยนแผนการเรียน |
|
| 412 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 17 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 03 | 50-25-25 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 413 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 18 | 50-50-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 43 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป13-301 | 13- | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 11 | 30-23-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 437 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 438 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(ร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 12 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|