| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 46 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรรัตน์ ชัยกฤษฎาการ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 19 ทุกชั้นปี การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 54 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 57 | 50-34-16 1-1-0 50-8-42 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 20 ทุกชั้นปี | 50-34-16 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 35 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 50 ทุกชั้นปี | 50-22-28 50-4-46 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วงจันทร์ นุ่นคง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 19 ทุกชั้นปี | 50-40-10 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1111 | 1 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรรัตน์ ชัยกฤษฎาการ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 22 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 23 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 53 | 50-5-45 50-10-40 50-12-38 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1111 | 1 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วงจันทร์ นุ่นคง |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 38 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 39 ทุกชั้นปี | 50-7-43 50-24-26 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 90 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | 1141 | 1 | C | 10 | 10 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อมรรัตน์ ชัยกฤษฎาการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 91 ทุกชั้นปี ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 90 | 5-5-0 1-1-0 6-4-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 153 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 53 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่05 |
|
| 154 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 54 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่01 |
|
| 155 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 55 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 157 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 57 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9207 | 9 | C | 56 | 56 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 02 | 60-25-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 45 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9202 | 9 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 18 | 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 42 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2305 | 2 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 22 | 60-4-56 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 431 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ62 กลุ่ม 12 | 60-26-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 432 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ62 กลุ่ม 13 ทุกชั้นปี | 40-13-27 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 433 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 06 | 60-25-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 434 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 13 รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 07 ทุกชั้นปี | 50-8-42 50-20-30 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 435 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 32 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 33 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 34 อุตสาหกรรมบริการ(ร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 35 ทุกชั้นปี | 50-5-45 50-6-44 50-8-42 50-4-46 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|