| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 103 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | 2154 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา เพิ่มพูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 03 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 266 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนันทา แก้วสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 04 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | 1111 | 1 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 09 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 1138 | 1 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 10 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 111 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 267 | 2 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา เพิ่มพูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 11 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 112 | | ศุกร์ | 13:00 : 17:00 | 268 | 2 | C | 30 | 22 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.นฤมล ปภัสสรานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 12 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 401 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | สป13-203 | 13- | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.น้ำอ้อย สุขเสนา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 01 | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | สป13-208 | 13- | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.น้ำอ้อย สุขเสนา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 02 | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|