| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 625 | 6 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุนันทา เกตุเหล็ก อาจารย์ณัฐกาญ ธีรบวรกุล |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 32 ทุกชั้นปี | 50-40-10 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 625 | 6 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ชนิดา จันทร์งาม อาจารย์ ดร.ณัฐพร เพ็ชรเรือง |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 50-38-12 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 625 | 6 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรียามาลย์ บุญมาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปัณณธร สมสรวย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 37 ทุกชั้นปี | 50-24-26 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 126 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 26 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่127 |
|
| 127 | | อังคาร | 15:00 : 18:00 | 1107 | 1 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แสนชัย ลิขิตธีรวุฒิ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 27 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 26 | 50-15-35 30-17-13 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 129 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1134 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปัณณธร สมสรวย |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 29 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 52 ทุกชั้นปี | 50-14-36 50-3-47 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 136 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | 256 | 2 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรียามาลย์ บุญมาก |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 36 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 137 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 37 | 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 144 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 44 | 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 111 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 11 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 112 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 12 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 152 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 52 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่129 |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9405 | 9 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พิมพ์วิภา บุรวัฒน์ อาจารย์อรนุช สมคะเน |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 11 | 60-26-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9302 | 9 | C | 50 | 14 | 36 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช สมคะเน อาจารย์วิรสา โรจน์วรพร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 17 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9307 | 9 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปรียามาลย์ บุญมาก |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 01 | 60-4-56 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 414 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 11 ทุกชั้นปี | 50-24-26 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 415 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 18 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 26 | 50-14-36 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 416 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 17 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 15 | 50-25-25 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 421 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9310 | 9 | C | 60 | 49 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พงศ์พินิจ พินิจดำ |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 14 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 424 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 15 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 441 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9311 | 9 | C | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรางคณา กรเลิศวานิช |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 16 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 430 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 21 ทุกชั้นปี | 50-32-18 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|