| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 252 | 2 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิภา พงศ์วิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 47 นิติศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 21 ทุกชั้นปี | 50-9-41 50-0-50 20-16-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 07 ทุกชั้นปี | 30-0-30 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1133 | 1 | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินัยธร วิชัยดิษฐ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ดิเรก สุขสุนัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 08 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 22 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 23 ทุกชั้นปี | 30-3-27 30-3-27 50-12-38 50-17-33 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 109 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1126 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ ดร.ชยาภรณ์ ศฤงคารทวีกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 09 | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 110 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชยาภรณ์ ศฤงคารทวีกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 10 | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 116 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 16 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่117 |
|
| 117 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1105 | 1 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิภา พงศ์วิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 17 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 16 ทุกชั้นปี | 50-14-36 40-15-25 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 122 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 22 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่108 |
|
| 123 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 23 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 22 | 50-0-50 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่108 |
|
| 141 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1118 | 1 | C | 62 | 62 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริวรรณ วงศ์พงศ์เกษม |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 41 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 39 | 50-26-24 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 142 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 42 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 145 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 45 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 253 | 2 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิภา พงศ์วิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 08 ทุกชั้นปี | 50-18-32 50-14-36 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินัยธร วิชัยดิษฐ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ดิเรก สุขสุนัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 03 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ ดร.ชยาภรณ์ ศฤงคารทวีกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 04 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1117 | 1 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กำชัย จำเนียร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 05 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 262 | 2 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม ดร.ชยาภรณ์ ศฤงคารทวีกุล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 06 | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป13-302 | 13- | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 12 | 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 406 | | ไม่มีข้อมูล | 20 | 0 | 20 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 15 | 60-15-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 408 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2205 | 2 | C | 40 | 36 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กำชัย จำเนียร |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 31 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 02 ทุกชั้นปี | 50-11-39 50-23-27 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 426 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 06 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 428 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 08 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 06 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 28 | 50-7-43 30-11-19 30-6-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 41 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-301 | 13- | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 26 | 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|