| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1131 | 1 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 14 ทุกชั้นปี | 50-28-22 11-9-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 117 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 17 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่113 |
|
| 126 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 26 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่127 |
|
| 127 | | ศุกร์ | 8:00 : 11:00 | 1108 | 1 | C | 55 | 55 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 27 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 26 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 35 | 50-15-35 30-17-13 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 135 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 35 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่127 |
|
| 136 | | ศุกร์ | 8:00 : 11:00 | 256 | 2 | C | 35 | 35 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพพร ระรินทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 36 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 137 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 37 | 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 143 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 43 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1131 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 08 ทุกชั้นปี | 50-22-28 50-19-31 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1131 | 1 | C | 55 | 55 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 06 | 50-28-22 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1132 | 1 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สรณา อนุสรณ์ทรางกูร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 09 ทุกชั้นปี | 50-28-22 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1131 | 1 | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 50-27-23 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 101 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 01 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 04 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 113 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1111 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สรณา อนุสรณ์ทรางกูร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 13 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 17 | 50-16-34 30-22-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 406 | | ไม่มีข้อมูล | 20 | 0 | 20 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 06 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 414 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 14 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 415 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | สป9306 | 9 | C | 30 | 16 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศราวิน ชิณวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทนา อินทฉิม |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 15 | 50-9-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 419 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 19 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 421 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9310 | 9 | C | 60 | 46 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศราวิน ชิณวงศ์ อาจารย์ศิริกุล บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 21 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 06 | 50-32-18 60-11-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 441 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9312 | 9 | C | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศิริกุล บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 41 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 19 | 30-30-0 30-15-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 403 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 03 | 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|