| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 5 | 2 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 41 | 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปิดกรณีพิเศษ คร.145 เรียนร่วม พ61/13(3/61) |
|
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1108 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพัฒน์ เขียวประภัสสร |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 22 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 23 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 53 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 ทุกชั้นปี | 50-5-45 50-10-40 50-12-38 50-3-47 50-4-46 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1108 | 1 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลศักดิ์ วงศ์ศรีแก้ว |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 38 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 39 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 51 ทุกชั้นปี | 50-9-41 50-24-26 50-4-46 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 116 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 277 | 2 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูธร กอดแก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 16 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 53 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 54 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 57 | 50-12-38 40-13-27 40-8-32 40-3-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 153 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 53 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่116 |
|
| 154 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 54 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปหมู่116 |
|
| 155 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 55 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 157 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 57 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 42 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9202 | 9 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 14 | 60-16-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป2305 | 2 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ยศวีร์ อิ่มอโนทัย อาจารย์พิชาพัทธ์ งามสิน |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 02 | 60-25-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 431 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 03 | 60-33-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 432 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ62 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี | 60-26-34 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 433 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | M | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ62 กลุ่ม 13 | 40-13-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 434 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 32 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 33 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 34 อุตสาหกรรมบริการ(ร้านอาหารและภัตตาคาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 35 ทุกชั้นปี | 50-5-45 50-6-44 50-8-42 50-4-46 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 435 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 08 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 09 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 36 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 31 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 35 ทุกชั้นปี | 50-9-41 50-8-42 50-10-40 50-10-40 50-2-48 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|