| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การสร้างสรรค์ศิลปะดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 26 นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 21 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-14-36 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 36 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 32 ทุกชั้นปี | 50-28-22 50-10-40 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัญชัย ยิ่งคำนึง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 30 ทุกชั้นปี | 50-31-19 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัญชัย ยิ่งคำนึง |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 33 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 52 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 36 ทุกชั้นปี | 50-21-29 50-4-46 50-0-50 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 141 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1137 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 41 | 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 142 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 42 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 146 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 46 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9210 | 9 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกรียง กิจบำรุงรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 10 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9302 | 9 | C | 50 | 36 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกรียง กิจบำรุงรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 14 การเป็นผู้ประกอบการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 16 | 50-29-21 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9302 | 9 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกรียง กิจบำรุงรัตน์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 19 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 15 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 27 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 28 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-6-44 50-0-50 50-6-44 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 427 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 13 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 14 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 29 | 50-14-36 50-13-37 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 428 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 0 | 30 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 27 | 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 401 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9207 | 9 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 28 | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาปป.แผนการเรียนเป็น0594005 |
|
| 402 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-208 | 13- | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัญชัย ยิ่งคำนึง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 01 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาปป.แผนการเรียนเป็น0594005 |
|