| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 12:00 : 13:00 | 2154 | 2 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 01 ทุกชั้นปี | 50-20-30 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พุธ | 11:00 : 12:00 | 2154 | 2 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 02 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 14:00 | 2128 | 2 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทราภรณ์ ช้อยหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 03 | 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 13:00 | 2128 | 2 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทราภรณ์ ช้อยหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 04 | 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พุธ | 11:00 : 12:00 | 267 | 2 | C | 50 | 19 | 31 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนันทา แก้วสุข |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 05 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พุธ | 12:00 : 13:00 | 267 | 2 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนันทา แก้วสุข |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 06 ทุกชั้นปี | 50-24-26 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พุธ | 10:00 : 11:00 | 2126 | 2 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 07 | 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | พุธ | 11:00 : 12:00 | 2127 | 2 | C | 50 | 19 | 31 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 08 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | พุธ | 12:00 : 13:00 | 1125 | 1 | C | 50 | 18 | 32 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินัยธร วิชัยดิษฐ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 09 | 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พุธ | 12:00 : 13:00 | 278 | 2 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมจินตนา จิรายุกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 10 | 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | จันทร์ | 12:00 : 13:00 | 268 | 2 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 11 | 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | ศุกร์ | 12:00 : 13:00 | 276 | 2 | C | 50 | 19 | 31 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 12 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 13:00 | 2154 | 2 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 13 | 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พุธ | 12:00 : 13:00 | สป13-202 | 13- | C | 50 | 10 | 40 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.น้ำอ้อย สุขเสนา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ60 กลุ่ม 21 | 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|