| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 278 | 2 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 01 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 56 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 52 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-7-43 50-5-45 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 08 ทุกชั้นปี | 50-23-27 50-8-42 5-3-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | A.Dr.Mariano Carrera อาจารย์Tanner Perkins |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 11 ทุกชั้นปี | 50-22-28 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 12 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 15 ทุกชั้นปี | 50-9-41 50-12-38 20-1-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 29 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 50-11-39 50-14-36 15-3-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Justin Arms |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 40 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 42 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 47 ทุกชั้นปี | 50-21-29 50-4-46 50-3-47 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Justin Arms อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 43 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 44 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 46 ทุกชั้นปี | 50-9-41 50-4-46 50-12-38 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 13:00 : 18:00 | 432 | 4 | C | 10 | 5 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 34CP | 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะCPALL |
|
| 90 | | ไม่มีข้อมูล | 10 | 0 | 10 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 90 | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 91 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1145 | 1 | C | 8 | 7 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | A.Dr.Mariano Carrera |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 90 ทุกชั้นปี | 8-6-2 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กลุ่มเรียนonline 7 คน |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป13-206 | 13- | C | 50 | 15 | 35 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 11 | 60-19-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป13-301 | 13- | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 12 | 60-30-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-303 | 13- | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 15 | 60-34-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9210 | 9 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 04 | 60-8-52 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 03 | 50-15-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 45 | | จันทร์ | 13:00 : 18:00 | สป9405 | 9 | C | 10 | 3 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 01 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 14 ทุกชั้นปี | 50-27-23 50-10-40 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะCPALL |
|